Gabatarwa
Muna da samfuran goge sandar goge-goge na saman daban-daban kuma muna karɓar gyare-gyare.
Sansanin sanda zai iya taimaka muku don isa mafi wahala don tsabtace magudanar ruwa, daga ƙananan gidaje zuwa manyan kasuwanci. Za mu iya tsaftace gutter ko rufin har zuwa ƙafa 85 sama da matakin ƙasa. Wannan na iya zama bene na 6 ko 8, ya danganta da ginin.
Yin amfani da sandar ciyar da ruwa za mu iya tsaftace rufin, sutura, zane-zane, alamu, fascia da canopies, duk tare da kyakkyawan sakamako.
Amintacce kuma dace
Tsabtace Scene Da yawa
Tsabtace gutter
fadi ganye, gansakuka, rassan tsaftacewa
Hana kwari
kare roo
Me Yasa Zabe Mu
Carbon fiber iyakacin duniya aiki:
100% high quality carbon fiber yin sandar haske sosai kuma duk da haka sosai m
nauyi mai sauƙi, babban ƙarfi, juriya na lalacewa, juriya na lalata, juriya mai zafi
Juriya Alkali. Oxidation resistant. Mai jure ruwan gishiri
Gajerun sassa-ya fi sauƙi don jigilar kaya
Hasken nauyi, ƙasa da ¼ na ƙarfe. Ƙarfin ƙarfi, sau 20 ya fi ƙarfin ƙarfe
Amfani
Ƙungiyar injiniya tare da ƙwarewar masana'antar fiber carbon na shekaru 15
Factory tare da tarihin shekaru 12
Kyakkyawan masana'anta na fiber carbon daga Japan / Amurka / Koriya
Ƙuntataccen duba ingancin cikin gida, ana iya duba ingancin ɓangare na uku kuma idan an buƙata
Duk bututun fiber carbon tare da garanti na shekara 1
Sabis
1. Za a amsa irin tambayoyin ku a cikin sa'o'i 2 ko 24 idan bambancin lokaci.
2. m farashin dangane da wannan ingancin kamar yadda mu factory maroki.
3. Ana iya yin samfurori bisa ga bukatun ku kafin yin oda.
4. Ana sabunta jadawalin samarwa akai-akai.
5. Garanti samfuran inganci iri ɗaya kamar samar da taro.
6.Positive hali ga abokin ciniki zane kayayyakin.
7. ƙwararrun ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa za su iya amsa tambayoyinku da kyau.
8. Ƙungiya ta musamman tana ba mu goyon baya mai ƙarfi don magance matsalolin ku daga sayan zuwa aikace-aikace.
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur | Carbon Fiber Gutter Cleaning Pole |
Kayan abu | 100% fiberglass, 50% carbon fiber, 100% carbon fiber ko high modules carbon fiber (za a iya musamman) |
Surface | Mai sheki, matte, santsi ko zanen launi |
Launi | Ja, Baƙi, Fari, Yellow ko Custom |
Tsawon tsayi | 15ft-72ft ko Custom |
Girman | Custom |
Amfani | 1. Mai sauƙin ɗauka, mai sauƙin ajiya, mai sauƙin amfani |
2. Babban tauri, ƙananan nauyi | |
3. Sanya Resistance | |
4. Juriya na tsufa, juriya na lalata | |
5. Thermal Conductivity | |
6. Standard: ISO9001 | |
7. Tsawon tsayi daban-daban suna samuwa al'ada. | |
Na'urorin haɗi | Akwai manne, adaftan kusurwa, sassan zaren aluminum / filastik, goosenecks masu girma dabam, goga mai girma dabam, hoses, bawul na ruwa |
Matsalolin mu | samfurin haƙƙin mallaka. Anyi da nailan da lever kwance. Zai zama mai ƙarfi sosai da sauƙin daidaitawa. |
Nau'in | OEM/ODM |
Aikace-aikace
Hakanan samfuran fiberglass sun bambanta da samfuran kayan gargajiya, a cikin wasan kwaikwayon, amfani, halayen rayuwa sun fi samfuran gargajiya. Samfuran sa mai sauƙi, ana iya ƙera shi, launi bisa ga ƙayyadaddun ƙayyadaddun halaye, da yardar ɗan kasuwa da mai siyarwa, ya mamaye mafi girman ƙimar kasuwa.